79 ตอบกลับ

36+1 เตรียมยังไม่ครบเลยค่ะ กำหนดคลอด 5 ก.ค แล้วตื่นแต้นค่ะ

VIP Member

36+4 กำหนดคลอด 2 ก.ค. ซื้อครบหมดแล้วแต่ยังไม่ได้ซักเลยจ้า 😅

วันเดียวกันเลย บ้านนี้ยังไม่ซักเลยคะ ฝนดันตกเกือบทุกวัน

บ้านนี้ก็รีบซักตอนเช้าแดดจัดเลยจ้า แต่ก็ลุ้นทั้งวันเหมือนกันกลัวฝนตก เพราะฝนชอบตกช่วงบ่ายและเย็นค่ะ

9ก.ค 35+4 เตรียมเเล้วคะเริ่มเก็บลงตะกร้าพร้อมหิ้วคะ

ซักและเตรียมเรียบร้อยแล้วค่ะ​ กำหนดคลอด​ 2​กค.

บ้านนี้ยังไม่ได้ซักเลยค่ะ พึ่งจะได้35week😍🥰

บ้านนี้ก็10 ก.ค เหมือนกันค่ะแต่ยังไม่เตียมเลยค่ะ

เริ่มเตรียมได้แล้วค่ะแม่

36 วีคละจ้า แต่ยังไม่ได้ทำอะไรเลย. ช้าไปไหมเรา 🤣🤣

ช้าไปค่ะแม่..บ้านนี้ซื้อพร้อมกันหมดคงไม่ไหว ทยอยซื้อไว้ตอน7เดือน ไหนจะได้ซักอีก ถ้าทำช่วงใกล้คลอดคงเหนื่อยค่ะ

35wk. เริ่มเตรียมของบ้างแล้วค่ะ แต่ยังไม่ครบเลย

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ เตรียมยังไม่ครบเลย

บ้านนี้เริ่มทยอยซื้อไว้ตอน7เดือนค่ะ พอเข้า8เดือนก็ครบพอดี เคยคลอดก่อนกำหนด ท้องนี้เลยเตรียมไว้เร็วค่ะ