17 ตอบกลับ

ซื้อครบตั้งแต่ท้อง4เดือน รู้เพศน้องต้อน3เดือนก็จัด ออนไลน์ กดสั่งอย่างเดียวเลยค่ะ แต่เราท้อง2เลยเอาที่จำเป็นเสื้อผ้าใส่ต่อจากพี่ เริ่มจากแม่ตั้งงบ ก่อนนะคะ แล้วทยอยซื้อ คนแรกเราหมด1หมื่นกว่า คนที่2หมด5,000ตั้งงบดีก็จะไม่บานเกินไป เริ่มจากตั้งงบก่อนเลยค่ะ😂

บ้านนี้ซื้อออนไลน์ค่ะถูกกว่าข้างนอกเยอะเลยค่ะ แถมไม่ต้องไปเดินเลือกให้เหนื่อยด้วยค่ะ ตอนนี้30วีค ได้ของครบ 95 % แล้วค่ะ เหลือแค่สามสี่อย่าง

บ้านนี้27+2 ก็เริ่มซื้อเเล้วจ้า ซื้อในส่วนของที่ต้องเตรียมไปคลอดครบแล้วพอได้ซื้อคือซื้อไม่หยุดจริงค่ะแม่😂

จริงๆซื้อออนไลน์ได้ค่ะ สะดวกสบายกว่า ซื้อได้ตลอดการตั้งครรภ์ด้วยค่ะ บางครั้งราคาถูกกว่าตามงานbbbด้วยค่ะ

บ้านนี้ตั้งเเต่รู้เพศก็เริ่มทยอยซื้อเเล้วค่ะ เริ่มซื้อเป็นหมวดๆที่สำคัญก่อนค่ะคุณเเม่☺️

บ้านนี้ยังสักชิ้นเลยค่ะ กุมภาพันธ์ค่อยไปซื้อ กลัวการเตรียม โบราณมาก แต่เขื่ออยู่นะคะ

27wเท่ากันเลยค่ะ เริ่มซื้อหลังปีใหม่ ค่ะ ช่วงนี้ก็โน๊ตไว้ว่าอยากได้อะไร คงจะเยอะน่าดู

ทางนี้ก็ยังไม่ได้ซื้อสักอย่างเลยค่ะรอหลังสิ้นปีค่อยจะทยอยซื้อค่ะ29wแล้วค่ะ

บ้านนี้ก้ยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะคนที่บ้านถือให้ซื้อตอนใกล้จะคลอด

ยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ เดี๋ยวอีกสักเดือนว่าจะถยอยเอาก่อนค่ะ