83 ตอบกลับ

บ้านนี้วันที่26ธ.ค.ค่ะท้องสองเหมือนกันค่ะ คนแรกพึ่งครบ1ขวบ เหนื่อยมากกกกกกกก

พอกันเลยจ้าคุณแม่ ทางนี้วัยทอง2ขวบ เป็นแม่ฟลูไทม์ หัวฟูมากค่ะ 😆

เด็กออกมาตัวใหญ่นะค่ะอย่างนี้​ แม่ไม่เป็นโรคอะไรก็บำรุ่งเต็มที่เลยค่ะ

บ้านนี้ 18ธันวาค่ะ น้อง29w น้ำหนัก1,300g แม่น้ำหนักขึ้นมาเป็น10โลเลยค่ะ ท้องแรก

บ้านนี้17 ธค ท้อง2ค่ะ 🥰 น้ำหนักขึ้นมา10โลแล้ววว น่ำหนักลูกตามเกณฑ์ปกติค่ะ✌️

พุงโตๆเหมือนกันเลยค่ะ ใกล้ธันวาแล้ว สู้ๆไปพร้อมกันนะคะ

ดิ้นเก่งมากเลยคะ เดินช้าขึ้นเท้าบวม เดินมากก็ไม่ได้ปวดขาไปหมดเลยคะ

29w. แม่นน.ขึ้น 8โล ลูกชายน้ำหนัก 1,900 ช่วงนี้เวียนหัว เหนื่อยง่าย มากๆค่ะ

13 ธันวาคม64น้ำหนักแม่ขึ้นมา19โลแล้วแต่น้ำหนักลูกแค่1100เองค่ะทีมลูกชาย

ท้องสามแล้วจ้า 22ธันวาคม64จ้า ตอนนี้น้ำหนักขึ้นมา10โล ปวดหลังบ่อยมาก🤣

บ้านนี้17ธันวาค่ะน้ำหนักขึ้น11โลท้อง2เหนื่อยง่ายนอนไม่หลับปวดเมื่อยขา

อาการเดียวกันเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ❤️

ท้อง2 เหมือนกัน 29 w แล้วค๊าบ กำหนดคลอด 17 ธันวาคม น้ำหนักขึ้นมา 8 โลแล้ว 🥰🥰

💙💙💙