89 ตอบกลับ

เตรียมครบแล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้จัดลงตะกร้าเลยค่ะ กำหนด 21 มกรา ค่ะ

วันเดียวกันเลยจ้า

VIP Member

บ้านนี้11มค.คิดว่าจะเริ่มซักผ้าเตรียมของวันจันทร์ที่9ธค.ค่ะ

กำหนด15/มกราคม/63 เตรียมครบจัดกระเป๋าพร้อมหิ้วไปคลอดแล้วค่ะ

กำหนด9มกรา พร้อมหิ้วคร้า 😆 แม่ซื้อของที่จำเป็นก่อนค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ ของเค้าอีกตั้ง หลายเดือนเลย กรกฎาคม😂

8 มกราคม เตรียมของซักเรียบร้อย แพ็คเตรียมใส่ตะกร้าแล้ว

3มกรา แม่แพ็คลงกระเป๋าเตรียมใส่รถไปโรงบาลแล้วคะ เห่อมาก

พร้อมแล้วจร้ากำหนด 15 มกราคม แต่หมอนัดผ่าคลอด 3-6 มกราคมค่ะ

บ้านนี้ 15 มกราค่ะ กำลังเตรียมซักแล้ว อากาศเริ่มหนาว🥶🥶🥶

เตรียมเกือบจะครบแล้วจร้า แต่เตรียมยากหน่อยหนีบเก่งมาก