58 ตอบกลับ

3ธันวาจ้า ลุ้นมากแม่ว่าจะออกก่อนมั้ย กลับหัวตั้งแต่เดือนที่แล้วดันจนร้าวกระดูกเชิงกรานไปหมดแล้ว 🤣

บ้านนี้14ธันวา ยังเงียบอยู่เรย

8ธันวาค่ะ เพศชายท้องแรก ข้าวของเครื่องใช้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยพอดีว่าพ่อบ้านนี้หัวโบราณมาก🤣🤣

31ธันวาค่ะ​ กะจะเคาท์ดาวน์​สวยๆแต่ปีนี้น่าจะได้เคาท์ดาวน์โรงบาลจ้า​🤣

15ธ.คจ้า เริ่มมีมูกใสออกเเล้วเเต่ไม่มีเลือดปน อยากแตกมาก

VIP Member

14 ธันวาเหมือนกันจ้าแม่ แอบแตกก่อนแล้วจ้า 38+3 3 ธันวางับ🥰

19ธันวาค่ะเพศชาย เริ่มเตรียมของใช้แล้วค่ะท้องเเรก

ของเรา15ค่ะ มีเจ็บเตือนนิดๆ อยากเห็นหน้าเเล้วค่ะ💞

14ธค.เหมือนกันเลยค่ะ คุณแม่มีอาการอะไรแล้วบ้างค่ะ

VIP Member

ใกล้ละค่ะ5ธันวามีภาวะเสี่ยงคลอดก่อนกำหนด

18ธ.ค ค่ะแม่ยังไม่ค่อยมีอาการเท่าไรเรย