283 ตอบกลับ

เคย บ่อยมากด้วยค่ะ รู้สึกเราไม่สำคัญเหมือนแต่ก่อน น้อยใจก้อได้แต่ร้องไห้ พูดอะไรไม่ได้ค่ะ

เคยค่ะ เป็นบ่อยมาก บางทีก็อยากเลิกให้มันจบ เหมือนยิ่งอยู่เขาก็ยิ่งพยายามออกห่างไปเรื่อยๆ

เคยคะ แล้วก็เป็นบ่อยด้วยเพราะว่าสามีมักจะเห็นคนอื่นดีกว่าและแค่คนอื่นมากกว่าภรรยาอีกคะ

ไม่เคยไม่เพราะคุณพ่อบ้านนี้ ตามใจทุกอย่างตั้งแต่ท้อง อยากกินอะไรอยากไปไหนตามใจทุกอย่าง

TapFluencer

ไม่เคยคะเพราะเค้าเข้าใจใส่ใจตลอดตั้งแต่วันแรกที่คิดจะรักจนวันนี้จะ5ปีเหมือนเดิมคะ ❤️❤️

เคยมีค่ะ ช่วงตั้งท้องรู้สึกขี้น้อยใจและต้องการเวลาจากสามี น่าจะเป็นฮอร์โมนจากแม่ค่ะ 😅

TapFluencer

เคยค่ะห่วงเพื่อนมากกว่าเมียกับลูกอีก แต่ยังดีที่ไม่นอกใจ งานการทำ หาเงินให้เราใช้

โครตรู้สึกเบื่อแบบนี้เลย แคร์คนอื่นมากกว่าครอบครัว !! อ้างนู้นอย่างนี้ตลอดกับเรา ‼️

สามีแคร์คนอื่นมากกว่าค่ะ สนใจแต่โทรศัทพ์ ไม่เคยคุยกะลูก ไม่เคยสนใจเมียท้อง ค่ะ 😔😔

เคยมากๆเลยค่ะ กับเราไม่เคยใส่ใจดูแลม่เคยทำอะไรให้แต่กับคนอื่นดูแลดีเทคแคร์ตลอด