15 ตอบกลับ

บ้านนี้คลอดบัตรทองโรงบาลบางพลีคะ +นอนห้องพิเศษคะ ต้องเสียเอง แต่ก็มีส่วนลดให้นะคะ จาก 2100 เหลือ 1650 คะ

คืนละ1650หรอค้ะ

VIP Member

สิทธิบัตรทองใช้คลอดได้คะเเต่ต้องเสียค่าห้องพิเศษเองคะ

VIP Member

ของบ้านนี้ใช้สิทบัครทอง+นอนห้องพิเศษเสียแค่ค่าห้องคะ

ห้องพิเศษน่าจะจ่ายเองคะ ส่วนค่าคลอดบัตรทองช่วยจ้า

บัตรทองช่วยค่าคลอดคะ โรงพยาบาลเเถวบ้านเราคลอดฟรี

ใช้สิทธิบัตรทองคลอดได้ค่ะ แต่ห้องพิเศษจ่ายเองค่ะ

VIP Member

บัตรทองจ่ายค่าทำคลอดค่ะเเต่ห้องพิเศษจ่ายเองค่ะ

VIP Member

เสียค่าห้องพิเศษเองค่ะ แต่ค่าคลอดไม่เสีย

ไม่ได้ค่ะห้องพิเศษต้องเสียเอง

บัตรทองไม่รวมค่าห้องพิเศษคะ