หัวอกคนเป็นเเม่

บอกตรงนี้นะค่ะที่บ้านค้าขายตื่นตี2ทุกวันมีลูกก้อให้พ่อเค้าทำเเต่สุดท้ายเราก็ดันครอบครัวที่จะสมบูรณ์ไว้ไม่ไหวเพราะเเม่ทำไม่ได้ช่วยได้บ้างมันเครียดมากค่ะเงินก็ไม่มี งานก็ทำเพิ่มไม่ได้ จนหมดเเรงที่จะสู้เเต่มีลูกค่อยให้กำลังใจเเต่เเล้วเราก็เลี้ยงได้ไม่นานต้องเอาไปให้เเม่เลี้ยงมันเจ็บปวดหัวใจมากค่ะ นครปฐม-กาญจนบุรี มันไกลรถก็ไม่มีความเจ็บปวดที่มันไม่อาจทนคิดถึงได้ยังทำใจไม่ได้เพิ่งได้เลี้ยง1เดือน19วันเองค่ะ เข้าใจหัวอกคนเป็นเเม่เลย

หัวอกคนเป็นเเม่
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

😊😊