64 ตอบกลับ

VIP Member

ทานน้ำขิงน้ำหัวปลี ฟักทอง กระเพรา ดูค่ะ น้ำนมเยอะมาก และให้ลูกเข้าเต้า2-3ชม.

VIP Member

หมอบอกเด็กแรกเกิดนน.2อาทิตย์แระจะลงค่ะและจะขึ้น2อาทิตย์หลังค่ะ

โหลูกออกมาก็โตเท่าพี่แฝด1เดือนเลยอ่าาคุณแม่บำรุงดีจัง😍😍

บ้านนี้กินชาอุ่นรักค่ะตอนนี้น้อง5เดือนกว่าค่ะน้ำนมดีค่ะ

แก้มลูกกกกก น่ารักจังเลย 💕💕💕5วันของเรา5เดือนนี่แพ้เลย 😅😅

เพจนมแม่แฮปปี้สอนไว้ดีมากคุณแม่ลองไปศึกษาดูนะคะ

ไม้นมนางใช้ได้ผลดีมากค่ะหาซื้อได้ในลาซาด้า

แม่ซื้อที่ค่ดผมให้น้องที่ไหนคะ น่ารักดี

แม่บำรุงยังไงบ้างคะขอเทคนิคหน่อยคะแม่

แม่ผ่ารึคลอดเองคะจั้มม้ำมากๆเลยคะ