17 ตอบกลับ

น้ำหนักแม่ไม่มีผลกับลูกอะค่ะ เพราะฉะนั้นเลิกกังวลนะคะ หรือถ้ายังกังวลอยู่ ซาวด์ดูน้ำหนักน้องค่ะ

ขอบคุณนะคะ❤

ไม่ต้องกังวลค่ะบ้านนี้34weekน้ำหนักขึ้น7โลแต่ท้องเล็กมาก 15weekยังท้องอ่อนๆอยู่ค่ะไม่ต้องกังวลนะคะ

ขอบคุณนะคะแม่❤

บ้านนี้ 15w4d ออกนิดเดียวเหมือนกันแม่ รออีกสักหน่อยน้องจะเปลี่ยนแปลงมากกว่านี้ค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะแม่❤

TapFluencer

ซาวรึยังคะถ้าซาวแร้วน้ำหนักน้องตามเกณฑ์แม่ก้ไม่ต้องกังวลเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่❤❤

ของเราท้องออกตอน7เดือนค้า ไม่ต้องกังวลนะคะ💖

ขอบคุณนะคะแม่❤

เคลียดเหมือนกันค่ะ 13 2 น้ำหนักแม่ไม่ขึ้นเลย

ไม่ต้องเครียดน้าา แม่ เดี๋ยวก็ขึ้นกินนมบำรุงลูกให้ลูกนน.ตามเกณฑ์แข็งแรงก็พอจ้า❤✌

เหมือนกันคะ