57 ตอบกลับ

ลงตลอดคะ กินได้บ้างไม่ได้บ้าง ตอนนี้ 4 เดือนละคะ แต่ก็พยายามกินเข้าไปเน๊อะ

เค้าลงไป9โลเลยแพ้หนักจนกินไรไม่ได้เลย อยู่ได้ด้วยยาบำรุงกับน้ำเกลือจริงๆ

ใช่ค่ะแพ้จนทรมารเลยตั้ง3เดือนค่ะ

บ้านนี้ตอนแพ้น้ำหนักลงไปหลายโลอยู่ค่ะ พอเริ่มกินได้ก็ขึ้นมา5-6โล ตอนนี้34w

ลง 3โล ค้ะ ช่วง2,3เดือน ตอนนี้เข้าเดือนที่5 กลับมาเท่าเดิม ก่อนท้องแล้วคะ

🙋🏻‍♀️ ลงค่ะ เพิ่งมาค่อยๆเพิ่มตอนเดือนที่ 4 เดือนละ 1-2 กิโลค่ะ

เราตอนสี่เดือนแรกลงไป4โลคะ ตอนนี้ค่อยๆขึ้นมาเท่าเดิมแล้วคะ

ขอบคุณคะ

VIP Member

ท้องสองเดือนแรกจาก 56ลดมา2โลเหลือ 54ตอนนี้30วีคหนัก 59เองค่ะ

นน ลงน้องหมดเลยคะแม่ ดีจัง

ลง5โลคะ เพราะแพ้หนักมาก แพ้ได้ครึ่งเดือนลด5โลเลยคะ

น้ำหนังลงไปห้ากิโลค่ะ แต่มาขึ้นตอนเดือนที่สี่ค่ะ

บ้านนี้น้ำหนักลดไปตั้ง3กิโลค่ะ แพ้ท้องหนักมากค่ะ