21 ตอบกลับ

ก่อนท้อง นน 52. ท้อง นน 61. คลอดออกมาเหลือ50. ท้องไม่ลงจ้า ท้องแตกด้วย

ก่อนท้อง56ก่อนคลอด72ตอนนี้น้ำหนักเท่าเดิมแล้วค่ะดีใจสุดๆ😊

เจ็บแผลมากมั้ยคะ ว่าจะผ่าเหมือนกัน ตอนนี้32สัปดาห์4วัน

เจ็บประมาณ 2อาทิตย์ ค่ะ แล้วก็เดินเหินปกติ แต่ยังมีเสียวๆแผลข้างในอยู่บ้างค่ะแม่

บ้านนี้20วันลงไป14โลแล้วจ้าา ก่อนท้อง55 ก่อนคลอด77 ตอนนี้63

เร็วมากเลยค่ะแม่

1 เดือนครึ่ง ลงมา 16 โลคะ หลังเริ่มขึ้นแล้ว กินตามใจปาก 😄

55555 ระวังด้วยนะคะแม่ เป็นคุณแม่ต้องสวยแซ่บด้วยค่ะ

น้ำหนักก่อนท้องเท่ากันเลยคะ แม่น้ำหนักลงเร็วมากคะ

เก่งมากเลยคะ สู้ๆ คะแม่

ผ่าคลอดหรือ คลอดเองคะหน้าท้องไม่มีเลยยยย

ผ่าค่ะแม่

ลงเร็วมากคะบ้านนี้ท้องไม่ยุบเลยคะ😂😂

ยังมีช่วงท้องน้อยที่ยังไม่ค่อยยุบค่ะแม่. ไม่กล้าออกกำลังกายค่ะเจ็บแผลผ่าอยุ่นิดๆ😂

ลงเร็วมากค่ะ หน้าท้องแบนด้วยอิจฉา

ลูกสาวกินเก่งมากค่ะ ต้องปั๊มนมทุก2ชั่วโมง น่าจะเป็นเพราะพักผ่อนน้อยด้วยค่ะแม่ เลยลงเร็ว

ก่อนท้อง41 ท้อง54 คลอดสองอาทิตย์40