นำ้คาวปลามาแค่1อาทิตย์

น้ำคาวปลามาแค่1อาทิตย์ แบบนี้ผิดปกติไหม แม่ๆคนไหนเปนบ้าง)คุนแม่บ้านนี้ผ่าคลอดค่ะ) #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ

6 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
TapFluencer

ปกติค่ะแม่ แม่หมดไวนี่ดีมากเลยค่ะ บ้านนี้น้ำคาวปลากำลังจะหมดซึ่งเป็นเวลา 1 สัปดาห์เหมือนกัน แต่มีเลือดออกมาเยอะมาก เราเป็นอยู่เกือบ 3 สัปดาห์ค่ะถึงหาย

TapFluencer

เเม่เเต่ละคนไม่เหมือนกันจ้า บ้านนี้ 2อาทิตกว่าๆ ดีเเล้วที่เเม่หายไว

VIP Member

ไม่ผิดปกติค่ะ เราเองก็มาแค่สัปดาห์เดียวเหมือนกันค่ะ

ท้าเลือกออกละไปพบแพทเพื่อตรวจจะเสียตังเท่าไหร่ค่ะ

Super Mum

ดีจังเลยค่ะ บ้านนี้ท้องแรก 20กว่าเลยค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะ