41 ตอบกลับ

VIP Member

ขออนุญาตสอบถามเป็นความรู้นะคะ ตอนที่น้ำคร่ำรั่ว คือไหลออกเยอะ หรือ น้อยคะ แล้วแม่สังเกตตัวเองยังไงว่ารั่ว จะได้สังเกตตัวเองบ้างค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ จะคอยสังเกตตัวเองบ้างกังวลกลัวเหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี่เจ็บจิมิจี๊ดๆเจ็บเตือน2-3รอบยังไม่คลอดเลย กำหนด17

อยากคลอดแล้ว ขอบคุณค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ ครบกำหนดพน.แล้วยังไม่ออกเลยค่ะ เงียบมาก

ยินดีด้วยน่ะค่ะคุณแม่🥰🥰🥰

น้ำคล่ำรั่ว มันออกเยอะมั้ยค่ะ หรือออกตลอดมั้ย

ไม่เยอะค่ะ ที่บ้านนี้เจอ ประมาน2แก้ว แต่ละคนปริมานจะไม่เท่ากัน หากน้ำเดินจริงจะเปนถังๆเลยค่ะ ไม่ออกตลอด

ยินดีด้วยคะ น่าชังมากๆขอให้แข็งแรงๆ

🙏🙏🙏ขอบคุณครับ

น่า​รัก​น่าชัง​มาก​เลย​ค่ะ​

ขอบคุณครับ

ท้องแรกหรือท้องสองคะ

ท้องแรกค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ❤️

😘😘🙏🙏🙏

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​

ขอบคุณค่ะ,🙏🙏