7 ตอบกลับ

VIP Member

กี่เดือนละคะ​ ถ้าใกล้ๆแล้วแบบนี้น้ำคล่ำแตกหรือป่าว​ เพื่อนที่เพิ่งคลอดบอกตอนแรกคิดว่าฉี่แตกเหมือนกัน

ออ 33+3 แป็ดเดือนกว่าค่ะ ตอนนี้ยังไหลเรื่อยๆๆ เหมือนเราอั้มฉี่ เราไม่รู้เลย ตอนนี้นั้งแต่ในห้องน้ำเพื่อให้มันไหล ยังไม่ใส่กล้ากางเกงเลยค่ะ

VIP Member

ถ้าไหลมาเรื่อยๆ น่าจะน้ำคร่ำรั่วหรือแตกค่ะ หาคุณหมอด่วนเลยนะคะ ถ้าเป็นฉี่เราจะอั้นได้อะคะ

ค่ะ ขอบคุณค่ะ

รีบไปโรงบาลนะคะสามารถคลอดได้คะน้ำคล่ำไม่มีเสี่ยงหลายอย่างนะคะ

VIP Member

หาหมอรึยังค่ะ ถ้าไหลมากๆจะแห้งนะคะแม่

หาหมอด่วนค่ะ น้ำคร่ำรั่ว

ใช่จร้า ขอบคุณค่ะ หมอให้เร่งคลอดแล้วเพราะมีน้ำเดิม

VIP Member

รีบไปหาหมอด่วนค่ะ

น้ำคร่ำรั่วคะ

ค่ะ ตอนนี้คลอดแล้วค่ะ