33 ตอบกลับ

บ้านนี้กะแตกแล้วจ้าคลอด8ธันว่าแต่แตกก่อนจัราตอนชาวเป็นผุ้หญิงคลอดออกมาเป็นผุ้ชายคลอด30/11/62น.น2900 คลอดเอง

ตอนคลิดออกมาดูเพศอย่างแรกเลยค่ะ กลัวมีอะไรผิดพลาด เพราะแม่ซื้อของเตรียมหมดแล้ว 55555

ชื่ออาหมวยเหมาะกับน้องมากค่ะ ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้สงสัยจะโดนเร่งคลอดเหมือนกัน 40วีดวันนี้แล้ว

พรุ่งนี้แล้วสู้ๆนะคั

ยินดีด้วยจร้าา กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ (อิแม่อยากเเตกแล้วว😂)

ยินดีด้วยค่ะแม่😍บ้านนี้ 37+6 วีค กำหนดคลอด 15 ธันวา นับวันรอวนไปจ้า😅

ยินดีด้วยค่ะแม่😍 อยากแตกเหมือนกันตอนนี้37+6 กำหนด15ธันวา

VIP Member

บ้านนี้ก็แอบแตกเหมือนกันค่ะกำหนด10ธันวา แตก29/11/62

Super Mum

แข็งแรงๆ เลี้ยงง่ายๆ นะคะสาวน้อย

ยินดีด้วยนะค่ะ น่าชังเชี่ยว

ยินดีด้วยค่ะ น่ารักมากเลย

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่