43 ตอบกลับ

บ้านนี้น้องก็เป็นครับ เยอะมากด้วย ซูโดครีมไม่หาย มาหายตอนใช้วาสลีนครับ

แนะนำให้ไปหาหมอ และ งดใช้แป้ง งดใช้แพมเพิสตอนกลางวันใช้แค่ตอนกลางคืนคะ

ฉี่อึล้างน้ำแล้วเช็ดให้แห้งนอนเปิดปะทุนค่ะเดี๋ยวก็ดีขึ้นเรื่อยๆ

แพ้แพมเพิสแน่นอนทาบีแพทเธ่นค่ะงดแพมเพิสไปก่อนนะคะตะแคงลูกบ้าง

งดใช้แพมเพิสใหน้องค่ะ. ใส่แต่ตอนกลางคืน แล้วทาบีแพนเธนให้น้อง

VIP Member

ลองเปลี่ยนแพมเพิสดูค่ะอาจจะใส่ยี่ห้อนี้ไม่ถูก

ใช้บีแพนเทนค่ะ หลานที่บ้านก็เคยเป็น ทาแล้วหาย

เราเคยใช้อันนี้ค้ะหมอให้มา ทาครั้งเดียวยุบเลย

ขอบคุนค่ะ จะลองหามาใช้ดูค่ะ ได้ผลยังไงจะมาบอกค่ะ

เปลือยท่อนล่าง ใส่แพมเพิสเฉพาะกลางคืนค่ะ

บ้านนี้ใช้ตัวนี้ค่ะ ใช้แล้วน้องหาย