180 ตอบกลับ

ตัดได้เลยค่ะ ยาวขนาดนี้เดี๋ยวน้องข่วนตัวเองเป็นแผลนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ใช้ตัวนี้ตัดค่ะ ไม่ต้องกลัวเข้าเนื้อน้องเลยค่ะ

ตัดได้ตลอดเลยค่ะถ้ายาวเดียวน้องทำข่วนหน้าตัวเองนะคะ

ตัดได้ตลอดแหละค่ะ ลูกบ้านนี้ตัดตั้งแต่คลอดวันแรกค่ะ

บ้านนี้ตัดให้ลูกตอนได้1อาทิตย์ค่ะแล้วก็ตัด2-3วันครั้ง

ไม่ต้องรอถึงเดือน ดูแค่ว่าถ้าน้องเล็บยาวก็ตัดได้เลย

ตัดเลยคร้า เดี๋ยวเค้าเอาเล็บข่วนหน้าตัวเองน่ะค่ะ

ยาวตอนไหนก็ตัดได้เลยคะ ตัดตอนน้องหลับจะได้ไม่ดิ้น

ตัดเล็บได้เลยค่ะเด่วน้องเอานิ้งข่วนหน้าตัวเองค่ะ

ตัดได้เลยค่ะ ไม่ต้องรอ เดี๋ยวน้องจะได้เเผลก่อน