112 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอดตอน16สัปดาห์ตอนนี้ใด้17สัปดาห์2วันเริ่มตอดๆถี่ขึ้นและแรงขึ้นแล้วคะท้องนี้ท้องที่3แล้วคะ

VIP Member

บ้านนี้29w.+5 ดิ้นเก่ง ถีบเก่ง หมุนพลิกทีคลื่นๆจนรู้สึกเลยค่ะ บางวัน ดิ้นจนอิเเม่ตื่นได้เลยค่ะ

17+1 ไม่แน่ใจว่าน้องตอดเป็นแบบไหนเพราะท้องแรก แต่ก็รู้สึกว่าช่วงบ่ายๆท้องจะกระตุกตลอดเลยค่ะ

บ้านนี้ดิ้นตอน20-21วีค แต่จะชัดเจนก็22วีค ตอนนี้22w1d.แล้วค่ะน้องดิ้นเก่งมาก

บ้านนี้รุสึกได้ว่าน้องตอดตอน15w ตอนนี้17wตอดเก่งมาก หิวเก่งด้วย😊😊

6เดือน3วันค่ะ 26สัปดาห์3วัน กำหนดคลอด18พฤศจิกายน63ค่ะน้องเพศชายค่ะ😊

21สัปดาห์5วันได้แต่ตอดๆดิ้นไม่ค่อยแรงเป็นเพราะท้องหนาแน่เลย

VIP Member

คุณลูกเริ่มจะนอนมาขึ้น..คุณแม่ก็นอนลำบากมากขึ้นด้วยจ้า

20 w ดิ้นค่ะ ไม่ค่อยบ่อยเท่าไหร่ อยากให้ดิ้นเยอะๆทั้งวัน 555

จะ 28 สัปดาห์แล้ว น้องหลับอย่างเดียวเลยค่ะ ไม่ค่อยดิ้น