65 ตอบกลับ

คุณแม่ผ่าหรือคลอดเองคะ เราก็มีภาวะเบาหวานเหมือนกัน แต่อยากคลอดเองค่ะ 😅

ผ่าจ้า พอพบคุณหมอวัดเครื่องมดลูกบีบตัวทุก5 นาที ปากมดลูกไม่เปิด คุณหมอเลยให้ผ่าเลยค่ะ 😊

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้37w5dค่ะ นั่งนับวันรอแล้วจ้าา อยากแตกบ้างอ่าา🥰🥰

อีกนิดเดียว✌🏻😘

เหมือนกันเร้ยคะ ตอนนี้ฉีดยาด้วย ทุกอาทิต 28 wแร้ว

เป็น​เหมือนกัน​ค่ะ​ทั้ง​เบาหวาน​ทั้ง​ความดัน​34w2d

เหมือนกันเลยค่ะ เบาหวาน+ความดันสูง ตอนนี้ 36+6 week

เอ็นดูความผมตั้งๆ เลี้ยงง่าย แข็งแรงนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าชังจังเลยจ้า

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าเอ็นดูมากค่ะ

เหมือนกันเนยคะ แม่ผ่าตอน 37 weekพอดีมั้ยคะ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้เบาหวานเหมือนกัน