18 ตอบกลับ

ก่อนคลอดคุนแม่มีอาการยังไงบ้างค่ะ บ้านนี้กำหนดคลอด6ก.ค ปวดท้องแบบทนได้ ยังไม่มีมูกเล่อดหรือน้ำเดินค่ะ

มีมูกเลือดค่ะ เจ็บถี่ขึ้นเรื่อยๆตั้งแต่4ทุ่ม ตี4มากขึ้นมาถึงโรงบาลมดลูกเปิด1เซน

น่าเกลียดน่าชังมากค่ะ รู้สึกอิจฉาเบาๆ หมอนัดคลอด4กรกฎา วันนี้ก็เงียบกริบ อยากเจอใจจะขาดยุแล้ว😂

VIP Member

เจ็บนานจังเลยค่ะแม่ บ้านนี้จะคลอดเดือนนี้ ตอนนี้ 38 วีคแล้ว ยังไม่เห็นเจ็บเตือนเลย

กำหนดคลอด16ก.ค. หมอนัดผ่าคลอด6ก.ค คะ มีแม่ๆคนนัยได้ตรวจโควิดก่อนคลอดมั้ยคะ

ยินดี​ด้วย​ค่ะ.ทางนี้เลยกำหนดแล้วทำไมไม่คลอดก็ไม่รู้ อิจฉา​แม่จัง

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แม่และน้องแข็งแรง น้องเลี้ยงง่ายๆ นะคะ

น่าชังมากค่ะ แข็งแรงเร็วๆทั้งคุณแม่ คุณลูกนะคะ

ไม่เรียกว่าก่อน กำหนดนะคะ แค่2วันเอง🥰🥰🥰

บ้านนี้กำหนดคลอด7ก.ค 63 อยากเเตกเเล้วค่ะ

น้องผมเยอะจังคับ แม่ทานอะไรบำรุงค่ะ

น้ำอันชันค่ะ ต้มแช่ตู้เย็นไว้ดื่มทุกวันวันละแก้ว2แก้ว ลูกออกมาผมดกมาก พ่อกับแม่ผมน้อยคะ