64 ตอบกลับ

VIP Member

น้องน่ารักมากจ้า ยินดีด้วยนะคะ อยากมีโมเม้นนี้จัง ซาวเป็นผู้หญิงคลอดออกมาผู้ชาย😃

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักมากเลยค่ะ 💓 คุณแม่ได้ซาวนด์ดูเพศทุกเดือนรึเปล่าคะ?

ซาวด์ทั้งหมด4ครั้งค่ะ รพ.รัฐ

บ้านนี้หมอซาวด์ผู้หญิงจะเป็นผู้ชายมั้ยน้ออยากได้ชาย😍😍😍😄😄😄

เหมือนกันเลยค่ะ อันนี้หมอซาวด์ว่าผู้ชาย แต่ออกมาผู้หญิงค่ะ

😁🤣🥰🥰

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องเหมือนลูกครึ่งเลยค่ะ เลี้ยงง่ายๆนะค่ะ

🇹🇭vs🇩🇪ค่ะ

Super Mum

ยินดีด้วยจ้า น้องน่ารักมากขอให้เลี้ยงง่ายๆนะจ๊ะ

VIP Member

เกิดมาก็หล่อเลยลูกกก เลี้ยงง่ายๆ โตเร็วๆนะครับ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่ จมูกน้องพุ่งมากเลยค่ะ ❤️

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ หล่อตั้งแต่เด็กเลย

VIP Member

น้ำหนักดีจังเลยค่ะแม่ แข็งแรงไวๆ นะคะ