70 ตอบกลับ

เรากลับ 28 week.. ตอนนี้ 36+4 ละ คลอดธรรมชาติได้ หมอพิจารณาแล้ว

บ้านนี้กลับหัวตั้งเเต่25วีคเเล้วค่ะ กำหนดคลอด16พค ค่ะ

VIP Member

ไม่จ้า กำหนดคลอด13พฤษภาคม กลับหัวแล้วเหมือนกันคะ

บ้านนี้ก็กลับหัวตอน 7เดือนค่ะ ตอนนี้ 32 สัปดาห์แล้ว

กลับตอน28เหมือนกันค่ะ น้ำหนักน้องเท่าไหร่แล้วค้า

1200 ค่ะแม่

ไม่ค่ะ เด็กส่วนมากกลับหัวตอน 7 เดือนนี่แหละจ๊ะ

VIP Member

บ้านนี้ กำหนดคลอด 6พค. น้องยังไม่กลับหัวเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด1พค.63น้องยังไม่กลับหัวเลยค่ะ

VIP Member

ไม่เลยจ้าท้องลูกคนแรกก็กลับหัวตอน7เดือนค่ะ

เรายังไม่กลับหัวเลย 29 w แล้ว เรากำหนดคลอด 12 พ.ค