ถามแม่ๆหน่อยค่ะ

น้อง 7 เดือนแล้วค่ะ หมอบอกว่าน้องกลับหัวแล้ว ไม่ทราบว่ากลับหัวไวไปไหมคะ กำหนดคลอด 14 พ.ค. ค่ะ

ถามแม่ๆหน่อยค่ะ
70 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ดีจังเลยค่ะบ้านนี้37+2แล้วยังไม่กลับหัวเลย😂

ของเราก็กลับหัวตั้งแต่ 30 week ค่ะ ปกติ อยู่น๊า

บ้านนี้32Wแล้ว ยังไม่กลับกัวเลย กังวลมากค่ะ

5y ago

เท่ากันเลยค่ะรอดูผลชาวอีกทีวันที่3.มีนาค่ะ

VIP Member

ไม่เป็นไร.....บ้านนี้ลูกเอาหัวลง 32วีคค่ะ

VIP Member

ปกติจ้า น้องสามารถเปลี่ยนท่าได้อีกค่ะ

บ้านนี้กลับรอตัังแต่5เดือนเลยค่ะแม่

บ้านนี้ 33 วีคแล้ว ยังไม่กลับเลยจ้าแม่

VIP Member

ทางนี้กลับหัวตอน7เดือนเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้เดินก็หน่วงๆ

กลับหัวปกติค่ะ แต่ยังไม่คลอดตอนนี้