55 ตอบกลับ

เยอะมากเลยค่ะแม่ ทานอาหารเสริมดูมั้ยคะ กลัวมันร่วงเยอะไปกว่านี้

พวกไบโอตินทานได้ค่ะ

ร่วงค่ะ แต่ก็ไม่ได้เยอะเท่าของแม่นะคะ ของแม่ร่วงเยอะจังเลยค่ะ

เหมือนกันค่ะ เครียดที่สุดเห็นหนังหัวขาวเลย 😂

บ้านนี้ว่าเยอะแล้ว เจอโพสต์นี้เข้าไป บ้านนี้ถือว่าน้อยมาก!

มันเยอะมากแม่

ร่วงคะแต่ไม่เยอะหวีครั้งหลุด10เส้นได้ยิ่งผมยาวยิ่งร่วงคะ

ร่วงมากกว่าตอนที่ยังไม่ตั้งครรภ์ แต่ไม่เยอะขนาดนี้ค่ะ

VIP Member

เยอะเกินค่ะ อยู่กับอาหารการกินเราหรือยาสะผมด้วยรึป่าว

พึ่งมาร่วงช่วงจะเข้า4เดือนค่ะแม่😭

4เดือน10วันค่ะ ถ้าเยอะเหมือนแม่ คงจะหมดหัวละค่ะ😄😄😄

ผมร่วงเหมือนกันค่ะ เต็มห้องขนาดเก็บห้องทุกวัน

กวาดจนไม่รู้จะกวาดยังไง🤣

เยอะมากคะเรามาร่วงหลังให้ลูกหย่านมช่วงลูก6เดือน

มนุษย์แม่สู้ๆจร้า. เดวก็ปกติค่ะ ไม่ต้องซีเรียสนะคะ