6 ตอบกลับ

บ้านนี้เป้นเหมือนกันค่ะ เป้นตอนน้องได้28วันเองค่ะ ติดจากเราค่ะเพราะเลี้ยงลูกเอง เราติดมาจากน้องชายก่อน นอนรพ.เด้กไป4คืน สงสารลูกมากๆไปเยี่ยมทีร้องไห้เลยค่ะ เหนลูกเจ็บแม่ใจสลาย ตอนนี้น้องอายุ2เดือนกว่าหายดีแล้วค่ะ ระวังลูกๆด้วยนะค่ะ ติดง่ายมากเด้กภูมิต้านทานน้อยค่ะ

ใช่ค่ะ อยู่ร.พเด็กคือหมอเค้าดูเองใช่ไหมค่ะ เค้าไม่เราเฝ้าหรือค่ะ

ขอบคุณมากจ้า สำหรับข้อมูล ช่วงนี้กำลังระบาดเลย

มีไข้สูงเช็ดตัวไข้ไม่ลง ค่ะ นอนอย่างเดียวเลยค่ะ

ค่ะขอบคุณนะค่ะ

อาการแรกเริ่มเป็นไงคะ

ขอให้น้องหายไวๆนะค่ะ

VIP Member

ขอให้น้องหายไวๆนะคะ