11 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้อง2ออกตั้งแต่10วีคเลยค้าแต่ตอนแรกน้องมาแฝดตอนนี้มีแค่คนเดียวแล้วท้องก็ใหญ่เหมือนเดิมเลย

บ้านนี้ไม่ขึ้นเลยค้าบมีแต่ลด3โลแต่น้องน้ำหนักตามเกฑงับแต่น้ำตาลอิแม่ก็เกือบไม่ผ่าน

14วีคเหมือนกันค่ะท้องออกไวมากท้องเท่ากับพี่ที่บ้านที่ได้21วีคเลยน้ำหนักขึ้น4โลกว่า #ท้องแรก

VIP Member

ท้องสามแล้ว 15+5 ยังไม่ออกเลยค่า แค่เหมือนคนอ้วนขึ้นเฉยๆ 😂 ถ้าไม่บอกไม่มีใครรู้ว่าท้องเลย

3เดือน ท้อง4 มีคนแต่คนทักว่าจะเกิดแล้วว นน.แม่ลง4กก แต่ท้องใหย่

ตอนนี้ท้อง14วีค4วัน ท้องยังไม่ออกเลยค่ะแม่ๆ😅 ปล.ท้องแรกค่ะ

16วีคแล้วค่ะท้องยังไม่ออกเหมือนคนเลยค่ะท้องแรกด้วย

บ้านนี่16 weeks ออกแล้วเหมือนกันค่ะ ปกติ เราท้องสี่แล้ว

ตอน13วีค แทบมองไม่ออกเลยค่ะ พอเข้า14เท่านั้นแหละแม่ ล้ำหน้ามาเลย😁😁

VIP Member

บ้านนี้ยังไม่ถึง14w ท้องออกเร็วเหมือนกันคะ

16วีคไม่เห็นเลยค่ะถ้าใส่เสื้อยืดท้องเเรก

เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้14+6ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ