67 ตอบกลับ

3 เดือนค่ะ บ้านนี้แพ้หนักได้นอนโรงพยาบาล เพราะร่างกายไม่ไหม

บ้านนี้แพ้ท้องแค่3เดือนแรกจ้า พอเข้าเดือนที่4ก็หายเลยค่า

VIP Member

4เดือนค่ะกินทุกอย่างที่ขวางหน้าจากที่เคยกินได้แต่ผลไม้55+

บ้านนี้หายตอน4เดือนค่ะ หลังจากนั้นกินถล่มถลายเลยค่ะ😂

หายแพ้ท้องตอน 3 เดือนครึ่งค่ะ แต่น้ำลายขม ยังอยู่

แพ้ตั้งแต่2เดือนกว่า หายตอนเกือบ 6เดือน ลูกสาวคะ

แม่เริ่มดีขึ้นตอน 14w ค่ะ ท้องสอง ท้องแรก 16w กว่าๆ

บ้านนี้ แพ้หนักมาก จะคลอดแร้วคะ อาเจียนทุกวัน

บ้านนี้15wยังม่หายเลยค่ะ.. กินแล้วอ้วกตลอด😔✌️

หลัง 16w ไปแล้วเริ่มดีขึ้นค่ะ ไม่อ้วกอีกเลย