30 ตอบกลับ

7เดือนเหมือนกันจ้า ทยอยเตรียมบ้างแล้วแต่ยังไม่ครบค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทยอยซื้อแล้วค่ะ ใกล้ครบแล้วค่ะ เหลือแต่ซักผ้าค่ะ

บ้านนี้เพิ่งรู้เพศน้องชัวร์แล้วจะเริ่มทยอยซื้อค่ะ🤗

ซื้อเกือบครบแล้วค่ะเริ่มเตรียมจัดใส่ตะกร้าแล้วว

พึ่ง7เดือนเตรียมของรอไม่ดีนะค่โบราณเค้าถือกัน

7เดือนเท่ากันเลยค่ะแม่..เตรียมไว้หมดแล้วค่ะ😝

บ้านนี่ครบหมดเเล้วคะ กำหนดเดือนสิงหา

6เดือนกว่าแล้วยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย

ท้อง6เดือนกว่าเริ่มเตรียมบ้างแล้วจ้า

ท้องใหย่จังแม่ บ้านนี้30+2 เล้กกว่าแม่