50 ตอบกลับ

41wแล้วจ้าไม่มีอาการอะไรเลยเงียบมาก...พรุ่งนี้หมอนัดเหน็บยาเร่งคลอดแล้วทั้งดีใจทั้งตื่นเต้นจะได้เจอหน้าลูกแล้วหลังจากที่รอมานาน

บ้านนี้6มกราคม 63เเต่เเตกก่อนค่ะเเม่ปวดท้องเเบบสุดๆๆคลอด26ธันวาคมค่ะความเจ็บปวดที่งดงาม น้องผู้ชายค่ะ

ดีจังค่ะ 🥰🥰

บ้านนี้กำหนด26ธันวา62. ยังไม่มีวีแววเลยจ้า หมอไม่เร่ง ไม่ผ่าให้ด้วย ตอนนี้40วีค5วันแล้ว😣

ของเราเข้า40 พอดี ไร้วี่แววเหมือนกัล

VIP Member

37+3 เงียบกริบจ้า เจ็บเตือนทุกวันแต่ไม่มีวี่แวว อยากเจอหน้าแล้วเหมือนกันจ้า

ยิ่งกว่าลุ้นหวยอีกนะคะแม่ตื่นเต้นแทนขอให้ออกมาแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้แตกตอน 37+1 30/12/2562 เคาน์ดาวน์ที่โรงบาลเลยจ้า ขอให้คลอดไวๆนะคะแม่

เหมือนเลยค่ะ บ้านนี้ 2 มกรา 40 วีค แต่ไร้วี่แววเหมือนกันค่ะ 555

บ้านนี้ 40+1เงียบมากจ้า รอนานมากแล้ว สงสัยคงอยากโตในนั้น

รออยู่เหมือนกันคะไม่มีวี่แววอะไรเลยคะ หมอนัด3 มกราคม

บ้านนี้40วิคพอดี ไร้วี่แววรอแล้วรออีกอยากแตกแย่แล้ว