12 ตอบกลับ

เดี๋ยวก็เจอน้องค่ะคุณแม่ บ้านนี้ท้อง2 ซาวด์แบบหน้าท้องและช่องคลอดก็ไม่เจอน้องค่ะตอน6วีค พึ่งมาเจอน้องตอน8วีคเหมือนกันค่ะ อย่ากังวลนะคะ

ขอบคุณมากค่ะแม่ อ่านแล้วใจชื้นเลยค่ะ

TapFluencer

เหมือนกันค่ะ แม่ไปฝากท้องเมื่อวาน 5 week คุณหมอซาวให้เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ ยังไม่เจอตัวน้องเหมือนกันค่ะ รอซาวใหม่รอบหน้าค่ะ ❤️

เช่นกันค่ะแม่ ขอให้น้องเกาะแน่นๆนะคะ❤️

8 w เมื่อวานพึ่งไปซาวน์ดู เจอแต่ถุงตั้งครรภ์เหมือนกันค่ะ คุณหมอบอกอีก 2 w มาซาวน์ใหม่

2 อาทิตย์สำหรับบ้านนี้ แอบนานมากๆเลย ระหว่างนี้ก็ลุ้นกันไปค่ะแม่ขอให้เจอน้องไวๆนะคะ

บ้านนี้ก็ 6 w ค่ะยังไม่เจอน้องเหมือนกันค่ะเห็นแต่ถุงใบเล็กนิสเดียวเองค่ะ

VIP Member

ของเราซาวหน้าท้องไม่เจอ ซาวช่องคลอดเจอถุงตั้งครรภ์ หมอวันได้ 5วีค6วัน

20/05/67 ค่ะ

คุณพี่มีอาการมั้งคะตอนนี้ประจำเดือนหนูขาดเท่าๆกับคุณพี่เลยคะ

หน้าอกคัดค่ะ หน้าอกแน่นฟูเลยค่ะ แต่อาการอื่นๆยังไม่มีค่ะ

เราก็ถ้านับจากประจำเดือน8วีคค่ะ ไปซาวถุงตั้งครรภ์พึ่ง6วีค

เราเคยอ่านมาผ่านๆเหมือนปกติน้องจะให้เห็นตอน9-10w รึป่าวคะ

ขอบคุณค่ะแม่ ช่ายค่ะ อ่านมาเหมือนกันค่ะ มีทั้งคุณแม่ที่พอเห็นน้องแล้วก็มี คุณหมอรอนัดอีกครั้ง ตอนประมาณ7วีคค่ะ

ปกติค่ะ น้องยังเล็กเกินไปที่จะมองเห็นค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่

ของหนูก้อแบบนี้ค่ะพี่ 5 วีคเหมือนกัน