36 ตอบกลับ

ดีใจด้วยคะถึงวันที่รอคอยแล้ว เราก็จะผ่าท้อง2คะ ไม่กลัวเหมือนท้องแรก หมอ พยาบาล ทำอะไรกับเราก็ทำไป เราใจจดใจจ่อรอดูหน้าลูกอย่างเดียว

วันที่7มกรา แม่บ้านนี้ก้อไปนอนรอผ่าวันที่8มกราเหมือนกันจ้า ตื่นเต้นแทน แข็งแรง ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ สู้ๆค่ะ

หูยยยดีใจด้วยค่ะคุณแม่ ทางนี้ก็38+5w ท้องแรกตัดสินใจไม่ผ่า อยากคลอดธรรมชาติ เลยได้แต่นอนรอน้องอยู่บ้าน🤣

กำหนดวันไหนค่ะ บ้านนี้38ยังไม่กับหัว วันที่8รอดูไม่กับก้อน่าจะได้ผ่าค่ะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ ยินดีกับคุณแม่ด้วยค่ะ

ขอบคุณจ้ะ

ขอไห้ปลอดภัย​แข็งแรง​ทั้ง​แม่​และ​ลูก​นะ​ค่ะ​✌️💓

ขอบคุณมากจ้ะ

ตื่นเต้นแทนเลย. ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ.

VIP Member

ดีใจด้วยค่ะ เรา 39+4 w ยังไม่มีวี่แววเลย คลอดธรรมชาติ

ขอบคุณค่ะ รออีกหน่อยเดียวก้อถึงเวลาค่ะ

ตื่นเต้นแทนเลยค่ะบ้านนี้นัดผ่าคลอดสิ้นเดือน

ตื่นเต้นแทนเลยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งคู่นะคะ