286 ตอบกลับ

ธันวาเหมือน​กัน​ค่ะ​ เดือน​เดียวกัน​กับ​แม่เลยค่ะ​บ้าน​นี้​

บ้านนี้คร๊า กำลังรอไปอัลตราซาวน์ ตอน12 สัปดาห์อย่างใจจดใจจ่อ

บ้านนี้ทีแรกหมอบอก9 พฤศจิกายนแต่บอกอีกที3ธันวาคมจ้า

บ้านนี้เดือนพฤศจิกายนจ้า แต่ยังไม่เคยได้อุลติาซาวเลย

ของเราตอนนี้11w2dค่ะ แต่ยังไม่เคยได้ซาวเลยฝากโรงบาลรัฐค่ะ

บ้านนี้ฝากคลินิกค่ะ หมอซาวให้ทุกครั้งที่นัดเลย

คลอดเดือนธันวา​เหมือนกันจ้า กำหนดคลอด3ธันวาคม​

บ้านนี้11ธันวาคม​ค่ะ​ 15+6​ แม่ๆรู้เพศกันยังค่ะ☺️

วันเดียวกันเลยค่ะ ยังไม่รู้เพศ

VIP Member

ทีมธันวาค่ะ ตอนนี้ 11w3d รูปอัลตราซาวด์ตอน 8w ค่ะ

11ธันวาคมจ้าบ้านนี้แปลกหน่อยลูกเอาหัวทิ้มลง555

กำหนดคลอด 19 ธ.ค. คะ นอนคว่ำหัวลงเหมือนกันคะ