5 ตอบกลับ

ลองซื้อยาแคปซูลรากสามสิบของคุณหมอสัมฤทธิ์มากินดูนะคะ ก้านกินยาตัวนี้ ขนาดฉีดยาคุมยังติดลูกเลยคะ ตอนฝากท้องก็แจ้งหมอไป หมอว่าน่าจะด้วยตัวยาที่ปรับสมดุลร่างกายเรา แล้วด้วยความเเข็งแรงของอสุจิของพ่อด้วย เลยทำให้ท้องนะคะ ลองดูนะคะ

หนูเคยแท้งมา2รอบแล้วคะ รอบแรกหลุดเอง รอบ2ขูดมดลูก หลังจากขูดหนูกินยาบำรุงเลือดแล้วทานยาโฟลิคทานราก30ทุกวันคะ หลังจากขูดมดลูกได้8เดือนก้ติดเลยคะ ตอนนี้ได้5เดือนแล้วคะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่❤

เคยแท้งเหมือนกันค่ะท้องแรก ตอนนี้แอบกลัวๆเหมือนกัน เราต้องสู้ๆกับทุกสถานะการค่ะ เปนกำลังใจไห้ค่ะ สักวันต้องสำเรจสักวันค่ะอย่าท้อ🥰✌️

ขอบคุณนะคะ สู้ไปด้วยกันค่ะ

บ้านนี้ก็แท้งจะเกือบปีแล้วคะน้องยังไม่มาเลยคะ ตอนนี้ก็ทานโฟลิครอคะแล้วก็ลองสั่งซูรียาตมาทานคะ

ตอนนี้แม่บำรุงอะไรบ้างค่ะ

ปรึกษาคุณหมอเลยคะ ว่าทำอย่างไรต่อดี ivf ดีไหม