75 ตอบกลับ

พร้อมหิ้วตั้งแต่รู้เพศตอน20wเลยค่ะ 😂😂 เตรียมพร้อมดีที่สุด เกิดอะไรจะได้รับมือทัน

27W ยังไม่ได้เตรียมเหมือนกัน เดือนหน้าก็คงทยอยซื้อค่ะ ค่อยๆซื้อไปค่ะ ไม่เร็วหรอก

บ้านนี้ทยอยซือตั้งแต่ 5 เดือนค่ะ ซื้อเดือนละอย่าง 2 อย่าง กว่าจะคลอดพอดีครบค่ะ

บ้านนี้ครบแล้วซักทั้งที่นอนเสื้อผ้าผ้าอ้อมพับใส่กล่องไว้พร้อมหิ้วแล้วจ้า

เริ่มเตรียมดีที่สุดค่ะ พอท้องโตเราจะเดินไม่ค่อยไหวอยากซื้อก็เดินไม่สะดวก

เอาทีสะดวกน่ะค่ะแต่เราครบแล้วเหลือแต่ของเล็กน้อยทีหาซื้อได้ทั่วไปแค่

บ้านนี้7เดือนเหมือนกันค่ะเเต่เตรียมไว้ตั้งเเต่5เดือนตอนนี้ครบเเล้ว

7เดือนเหมือนกันค่ะ ยังไม่ได้เตรียม ไม่ได้ถือนะเเต่ยังไม่ได้ไปซื้อ

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่รู้เพศ 15W ทยอยซื้อ ตอนนี้36+3W เตรียมครบหมดแล้วค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อค่ะ ตอนนี้ 6เดือนเเล้ว กลัวซื้อทีเดียวเงินไม่พอค่ะ