14 ตอบกลับ

VIP Member

เคยเล่นกับแฟนแล้วแฟนถีบท้องตอน8วีคเหมือนกันค่ะ จุกเลย แล้วก็รถมอไซค์ล้มอีก ตอนแรกก็ไม่รู้ว่าท้อง พอตรวจขึ้นสองขีดก็พากันไปหาหมอแทบไม่ทันเลยค่ะ

ปลอดภัยดีค่ะ ตอนนี้33วีคแล้ว ระวังกันตลอดเลยค่ะ สามีถึงขั้นออกรถยนต์ใหม่ให้นั่งเลยค่ะ ไม่ให้นั่งมอไซค์เลย😅

VIP Member

รีบหาหมอค่ะ เคยตกบันไดแล้วมีอาการจุกใต้ซี่โครง และปวดท้องน้อย คิดว่่ไม่เป็นอะไร ปล่อยผ่านไป7วัน เสียใจค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ขอบคุณมากสำหลับคำตอบค่ะ จะรัยไปหาหมอด่วนๆ🙏🏻🙏🏻🙏🏻

VIP Member

รีบไปหาหมอ ให้คุณหมอตรวจให้เพื่อความชัวร์ค่ะแม่ ขอให้น้องปลอดภัยนะคะ

VIP Member

ไปหาหมอจะดีกว่านะค่ะ ท้องอ่อนๆอยู่ด้วย

หาหมอด่วนเลยนะค่ะ เป็นห่วงนะคะแม่

ขอบคุณมากนะคะ😍

ไปหาหมอเพื่อความเเน่ใจคะ

VIP Member

ไปหาหมอด่วนจ้า ท้องอ่อนด้วย

ขอบคุณค่ะ🙏🏻

มีเลือออกไหมคะแม่

หาหมอเลยนะคะแม่

หาหมอด่วนเลยค่ะ

แม่รีบหมอเลยคะ