74 ตอบกลับ

บ้านนี้คนแรกรู้ตอน5เดือนค่ะคนที่26เดือนค่ะคนที่3นี้รอลุ้นยุจ้า

บ้านนี้รู้ตอน30w ไปซาวด์ที่คลินิก รพ.ไม่ยอมซาวด์ให้ได้ผู้หญิงค่า

บ้านนี้5เดือนเเล้วยังไม่เห็นค่ะ รอดูอิกที วันที่30ใกล้ถึงนี่ค่ะ

เขา7เดือน พึ่งรู้เลยค่ะว่าผู้หญิงนึกว่าจะไห้ลุ้นเอาตอนคลอด

ของเขาน้องเอาขาไขว้กันไว้555 ของแม่เป็นแบบเขารึป่าวคะ เลยไปซาวด์ซ้ำอีกเพราะอยากรู้เพศ

บ้านนี้ 19+3 วีคค่ะ ซาวคลีนิคหมอบอกหญิง90%ไปโรงบาลรัฐหมอบอกหญิง98%

19วีคไปหาหมอหมอซาวไม่อยู่อดดูเพศเลยค่ะแม่ทางนี้ก็ลุ้นนน

37wยังไม่รู้เพศเหมือนกันจ้า รอลุ้นตอนคลอดเอาทีเดียวเลยย

บ้านนี้รู้ตอน3เดือนกว่าค่ะ ตรวจดาวน์แล้วรู้เพศด้วยค่ะ

TapFluencer

ตอน5เดือนได้ลูกสาว 7เดือนได้ลูกชายแบบบชัดเจนเลยคะ🤣

บ้านนี้คลอดเดือนหน้าแล้วแต่ยังไม่รู้เพศลูกเลยค่ะ