30 ตอบกลับ

บ้านนี้หลังจากน้องหลุดก็กินยาขับเลือด+หากระเป๋าน้ำร้อนประคบตรงบริเวรท้องคะ

ออกมาเหมือนกันเลยคะพึ่งแท้งน้องไปเดือนมกราคมตอนนี้ท้องจะสองเดือนอีกแล้วคะ

เราเคยท้องแล้วแท้งหลุดออกเองไม่ได้ขูดมดลูกเลยค่ะแต่ท้องหลังก็ปกติอยู่ค่ะ

TapFluencer

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ ทางนี้เห็นแบบนี้นั่งร้องไห้แล้วค่ะ

เสียใจด้วยน่ะค่ะ เราพึ่งผ่านเรื่องนี้มาเหมือนกัน

เสียใจด้วยนะคะ ก่อนหน้ามีภาวะแท้งคุกคามรึป่าวคะ

คนแรกคลอดก่อนกำหนดคะ หมอแจ้งว่ามดลูกต่ำคะ😭

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ แนะนำไปหาหมอนะคะ

แสดงความเสียใจด้วยนะคั

ซื้อยาสมุนไพรมาต้มอาบค่ะ

กินอะไรถึงหลุดออกมาคะ

ไม่ได้กินอะไรคะ หลุดออกมาเองคะ