25 ตอบกลับ

บอกแม่เถอะค่ะถึงเราไม่บอกสักวันแม่จะรู้แล้วแม่จะเสียใจนะค่ะบ้านนี้ก้เป็นเหมือนกันค่ะ

สู้ๆ✌✌เราก็ท้องตอนเรียนเราอุ้มท้องไปเรียนจนคลอดแรกๆก็ไม่กลัาบอกใครเลย

เราท้องจน22w เพิ่งบอกแม่ แม่เสียใจมาก ไม่รับทั้งหลานและพ่อของลูก 😢😢😢

สู้ๆนะคะ ปัญหาทุกอย่างมีทางแก้ เป็นกำลังใจให้จ้า

ดีแล้วค่ะที่คิดได้ รักพ่อกับแม่ให้มากๆนะคะ ❤️​

บ้านนี้ท้อง6เดือนแล้ว ก็ยังไม่ได้บอกใครคร้า

VIP Member

บอกพ่อแม่ก่อน แฟนแค่คนนอกไม่ตายหาใหม่ได้

ทำวันข้างหน้าให้ดีที่สุดก็พอค่ะ สู้ๆ

สู้ๆนะคะ✌️✌️

สู้ ๆค่ะแม่