121 ตอบกลับ

ปรึกษาหมอก่อนเดินทางค่ะ ถ้าokกก็ไปโลด จะลำบากหน่อยตอนปวดฉี่บ่อยค่ะ

แม่บ้านนี้เดินทางตลอด บ่อยด้วย ตอนนี้ 7 เดือนแร้วคะไม่มีปันหาไรจ้า

ไปได้ค่ะแต่ต้องระวังหน่อยค่ะท้อง8เดือนแล้วก็ยังเที่ยวอยุ่เลยค่ะ

VIP Member

ไปตอน 5 เดือนค่ะ ไปสิงคโปร์ ไม่ได้ไปทำอะไรผาดโผน เดินเหินให้ระวัง

ถ้าแม่สุขภาพแข็งแรงก็ไม่มเรื่องให้กังวลใจค่ะ เที่ยวให้สนุกค่ะ

หมอบอกได้ก้น่าจะได้นะคะ แค่อาจจะเหนท่อยเร็วหน่อย ก้นั่งพักค่ะ

ไปได้นะคะ เราไปเที่ยวตอน 7 เดือนคะ แค่ระวังเรื่องลื้นตกหกล้มคะ

ไปได้จ้าาาเดี๋ยวเกิดจะไม่ค่อยมีเวลาไปนะคะเซฟตัวเองมากๆพอคะ

ไปเถอะค่ะคลอดมายิ่งไม่ได้ไปใหนเลยเพราะยุ่งมากกะตัวเล็ก😂

6 เดือนค่ะ เที่ยวทุกอาทิตย์ ล่าสุดเพิ่งลงจากภูทับเบิก 😂😂😂