92 ตอบกลับ

บ้านนี้6เดือนแล้วน้ำหนักขึ้นมาแค่7กก.เองค่ะ ทั้งๆที่กินได้ปกติ ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ ท้องเล็กนิดเดียวเอง

เรา10สิงหาคม ท้อง2จ้า แต่เกรงว่าจะออกมาก่อนกำหนด 25week #ขออภัยในท่านั่งนะคะ แม่นั่งหุบขาไม่ได้เลย5555

ท้องแตกลายเลย เรากลัวท้องแตกลายทางคลีมเช้าเย็นเลยคะ

13สิงหา ตอนยังไม่แพ้หนัก86แพ้ลงไป6โลตอนนี้กลับมา86โลปกติแล้วจ้าไม่ขึ้นไม่ลดไปไหนจ้า

22สิงหา น้ำหนักขึ้นมาแค่4โลเอง น้ำหนักไม่ขึ้นเลย กินไรหรอค่ะถึงน้ำหนักขึ้น

2สิงหาขึ้นมา10โลแล้วค่ะ​ ขึ้นเร็วมาก​ ท้องไม่แตก​ แต่ขากับตูดแตกหมดแล้ว5555​

โห ท้องใหญ่มากแม่ เรา ก.ค เหมือนคนอ้วนเฉยๆ มีแต่คนทักว่าท้องเล็ก5555

บ้านนี้1สิงหา ท้องนิดเดียวเองงงง น้ำหนักแม่เพิ่มมา12กิโลแย้ววววว

11 สิงหา ยังไม่รู้เพศเลยค่ะน้ำหนักไม่ขึ้นเลยหมอจะดุเราไหมค่ะ

3 สิงหาค่าา น้ำหนักขึ้นมา8โล ท้องยังไม่แตกแต่ตูดแตกหมดแล้ว🥺

สิงหาค่ะ​ 22​w แล้ว​ ท้องนิดเดียว​เองค่ะ​ นน.ขึ้นมา​ 2​ โล​ 🥺

บำรุงเยอะๆนะค่ะ แม่ แข็งแรงทั้งแม่ลูกค่ะ