48 ตอบกลับ

VIP Member

เชื่อหมอดีกว่าคะ ตอนเราท้องก็เคยมีคนทักว่าผู้ชาย เเต่เราได้ผู้หญิง

จะเชื่อหมอซาวหรือจะเชื่อคนทักล่ะค่ะคนที่ทักเขาไม่ได้เป็นหมอนะค่ะ

จร้า

ซาวดูค่ะ หมอบอกยังไงก็อย่างงั้น เพราะเราก็ท้องแหลมแต่ได้ผญ

แม่บ้านนี้หน้าใสท้องไม่แหลมคนทักได้ผู้หญิง หมอซาวเจอจู๋ค่ะ

เหมือนกันค้ะ

ควรเชื่อหมอนะคะ คนอื่นนี่เป็นหมอผีหรอคะ ดูทางในได้ 555

ทำไมต้องชอบมายุ่ง​กับคนท้องด้วยเนอะ​ ไม่เข้าใจ​จิงๆ

ไม่เกี่ยวกับกระดือค่ะ บ้านนี้สะดือโบ๋ ได้ชายเต็มๆคะ

แล้วคนอื่นเขาเป็นหมอหรอค่ะ. เชื่อหมอเถอะ ค่ะ

คนที่ทักเค้าเรียนจบสูตินรีแพทย์มารึป่าวอ่ะคะ ?

555. ชอบเม้นนี้

ขนาดซาวให้ดูยังไม่เชื่อ.ไม่รู้จะว่ายังไงค่ะ