30 ตอบกลับ

VIP Member

10 กิโลค่ะ แพ้ท้องหนักมากยันคลอด น้ำหนักลูกออกมาปกตินะคะ 3,570 กรัม

ท้องแรกขึ้นมา 15 โล ท้องสอง ขึ้นมา5โลอยู่ค่ะ กำหนดคลอด 1สิงหา

VIP Member

บ้านนี้ขึ้น28โลค้ะลงตัวเราด้วยลงลูกด้วยแต่ม่มีอันตรายค้ะ

VIP Member

เยอะมากๆค่ะ ตลอดการตั้งครรภ์คุณหมอให้ขึ้นได้ 12 กก.

34+6 น้ำหนักขึ้นมา13โลค่ะ ระวังคุณแม่จะเป็นเบาหวานนะคะ

25 โล เยอะมากเลยค่ะ ตามเกณฑ์ก็ขึ้น 1-2 โลต่อเดือนค่ะ

ขึ้นเยอะมากค่ะแม่ บ้านนี้ขึ้นเดือนล่ะโลค่ะ

บ้านนี้20โลค่ะ พอคลอดปุ้บหายไปหมดเลย

Super Mum

บ้านนี้ช่วงตั้งครรภ์ขึ้นมา 10 โลค่ะ

1-2โลต่อเดือนค่ะ คุมนน. หน่อยนะคะ