ท้องแบบนี้จะได้หญิงหรือชาย

ท้องแบบนี้จะเป็นหญิงรึชายคะ พอดีซาวไม่เห็นอะค่ะ มาทายกันหน่อยค่ะ

ท้องแบบนี้จะได้หญิงหรือชาย
29 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ทายว่าผู้ชายคะ จากประสบการตัวเอง ท้องแรกกลมได้ผู้ชาย ท้องสองแหลมได้ผู้หญิง มาท้องสามก็แหลมได้ผู้หญิงคะ ไม่รูเกี่ยวกันมั้ย แต่มันใช่จริงๆสำหรับบ้านนี้😄

ของเราท้องกลมเเบบนี้ค่ะหมอบอกผู้หญิงลักษณะท้องเเบบนี้เลยค่ะ

น่าจะ ญ นะ มองดูด้านข้างด้วยครับท้องพุงไม่ย้อยผู้ชาย แน่นอน 555

4y ago

ขอบคุณค่ะ ขอให้ได้แบบพี่ว่าทีเถอะอยากได้มาก สาธุ

ทายเล่นๆว่าผญค่ะ ของเราก็ท้องกลมๆแบบนี้ ได้ผญ

ท้องทรงเดียวกันเลยค่ะ นี่ได้ผู้ชาย

4y ago

ท้องก่อนหน้านี้ท้องผู้ชายเราท้องแหลมมากเลยค่ะ ท้องนี้ไม่เห็นเพศเลย

ผู้หญิงค่ะ ท้องกลมๆเหมือนกันเลย

VIP Member

น่าจะชายนะคะ ดูจากสะดือ

ท้องกลม เดาว่าผู้หญิงค่ะ

คิดว่าผู้หญิงค่ะ ท้องกลม

ทายเล่นๆว่าผู้หญิงจ้า

4y ago

บ้านนี้ฝากคลินิกค่ะ ไปหาทีไรหมอซาวให้ทุกเดือนเลย