82 ตอบกลับ

ทาครีมไบโอออยช่วยได้นะคะ ไม่ลดแต่บรรเทาไม่ให้แตกเพิ่มค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะแต่ดีนะแม่บ้านนี้ท้องไม่แตกลาย😊😊

เป็นที่ผิวของแต่ละคนด้วยคะ บางคนทาผิวช่ำมากแค่ไหนก้อแตก

ท้อง2แล้วจ้า ตอนนี้ท้อง8เดือนแล้ว ใช้อันนี้ดีจิงๆคะแนะนำ

Beauty Secret สินค้าความงาม ค้นหาในเฟสบุคจ้า

เค้าก้อเป็นค่ะ​ ทาครีมสาระพัดอย่างก้อไม่ดีขึ้นเลย

แนะนำครีมตัวนี้นะคะ เราก็ใช้อยู่ กระปุกละ 390฿

บ้านนี้ปล่อยไปตามธรรมชาติ ก้อจะปะมานนี้อะค่ะ 35+6

แตกเหมือนกันค่ะ ทาน้ำมันมะพร้าว พยายามอย่าเกา

VIP Member

รักษาไม่ได้แล้วจ้า โบกออยเยอะๆไม่ให้แตกเพิ่ม

หลังคลอดก้จางลงค่ะ รอยดำๆแต่จะให้หายคงไม่ค่ะ