32 ตอบกลับ

คลอดไล่ๆกันเลย36+2วันค่ะท้องแข็งบ่อยเหมือนกันนํ้าคํ่าแตกตี03:30 รีบไปโรงบาลปากมดลูกเปิด1เซ็นเรี่มปวดท้อง06โมงเช้าคลอด17:05 น้ำหนัก2970เพศชายค๊า

ไม่ได้อบจ้าแข็งแรงดีค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ กำหนด 19 มค วันนี้ 36w ก็แอบกลัวติดช่วงปีใหม่คะ คุณหมอกับพยาบาลจะเหนื่อยกับเฝ้าระวังช่วงเทศกาลปีใหม่คะ

ดีใจด้วยค่ะแม่ น้องน่ารักน่าชังจัง แถมน้ำหนักดีด้วย 😍😍กำหนดคลอดตรงกันเลย ของเรา37wแล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเรยค่ะดีใจด้วยนะค่ะที่แตกไวมากบ้านอยากแตกแล้วบ้างจังค่ะ😁😁

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนดคลอด10 ม.ค แอบลุ้นทุกวันค่ะ น้องน่ารักมากจ้า😊

ยินดีด้วยนะคะ แม่บ้านนี้กำหรดคลอด 1 ม.ค มีแค่อาการเจ็บเตือนเองค่ะ😂

ปวดท้องทุกๆ 8-10 นาที ไม่มีอาการอื่นร่วมด้วย ควรไปหาหมอไหมคะ

ไปเลยค่ะ​ บ้านนี้ก้เริ่มจาก10นาทีครั้ง​ ถี่มาเรื่อยๆจน3นาทีครั้งแปปเดียวก้คลอดค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ 38weekยังเงียบอยู่เลย

ยินดีด้วยจ้า น้ำหนักน้องดีมากๆๆเลย

บ้านนี้ยังเงียบเลย กำหนด 9 มกรา