มีเลือดออกทางช่างคลอดอันตรายไม่คะ

ท้องเเรกคะเลยไม่รุ้

30 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

อันตรายค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก รีบไปพบแพทย์นะคะแม่

ท้องได้กี่w แล้วค่ะ ไตรมาสเเรกๆ เลือดออกเสี่ยงมากเลยนะ

อันตรายค่ะ ช่วงท้องไม่ควรมีเลือดไหลทางช่องคลอดนะคะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกทางช่องคลอดนะคะ หาหมอเลยค่ะ

VIP Member

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ ไปหาหมอนะคะ เสี่ยงแท้ง

พบหมอให้เร็วที่สุดค่ะ. กลัวน้องจะเป็นอะไร

อันตรายค่ะ รีบไปหาหมอนะ ขอให้แข็งแรงนะคะ

VIP Member

อันตรายจ้า รุนแรงหน่อยก็คือน้องเสียแล้ว

อันตรายมากค่ะ รีบไปหาหมอด่วนที่สุดนะคะ

VIP Member

อันตรายหมดแหละค่ะแม่ ไปหาหมอด่วนเลยจ้า