5 ตอบกลับ

ทานน้ำเยอะๆนะคะคุณแม่ ถ้าร่างกายขาดน้ำตอนท้องเสียอันตรายต่อลูกค่ะ ถ้าไม่หายสักทีไปหาหมอนะคะะะะ

หายแล้วค่ะ ถ่าย3วัน หมดแรงเลย ขอบคุณมากๆค่ะ

เกลือแร่ค่ะที่สำหรับคนท้องนะค่ะกินน้ำเยอะๆนะค่ะถ้าไม่ดีขึ้นไปหาหมอนะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ดีขึ้นแล้ว ถ่ายมา3วัน เพลียเลย

ถ้ามีอาการปวดท้องรวมด้วยพบคุณหมอค่ะ เพราะอาจติดเชื้อทางเดินอาหารได้ค่ะ

ขอยคุณมากๆคะ ถ่ายมา3วัน หาหมอดีขึ้นแล้วค่ะ

Super Mum

ชงเกลือแร่ดื่มได้ค่ะ ทานอาหารอ่อนๆ ถ้าไม่ดีขึ้นไป รพ. นะคะแม่

ขอบคุณมากๆด้วยนะค่ะ❤

VIP Member

เกลือแร่สำหรับคนท้องมีค่ะ หาหมอ หมอจะจ่ยยาให้

🙂🙂