สอบถาม

ท้องสี่เดือนใครท้องเล้กบ้างค่ะคือหนูท้อง4เดือนแล้วท้องไม่ออกมีแต่คนทักว่าท้องเล้กค่ะปกติไหมค่ะท้องแรกค่ะ

14 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ถ้าท้องเราเล้กแต่น้ำหนักลุกเราตามเกณฑ์ก้โอเคนะค่ะ ใม่มีอะใรน่าเป้นห่วง บ้านนี้ท้องพึ่งออกตอน5เดือนเองค่ะ

VIP Member

ท้องจะเล็กใหญ่ไม่สำคัญคะ ขอให้น้องน้ำหนักตามเกณฑ์เป็นพอคะ

VIP Member

บ้านนี้ท้องไม่ออกเลยค่ะ ยิ่งไตรมาสแรกคนไม่รุ้เลยว่าท้อง

Super Mum

ปกติค่ะ บ้านนี้ตอนท้องก็ไปท้องออกปลายๆ เลย

VIP Member

ปกติจ้า ยิ่งท้องแรกเล็กไม่แปลกจ้าา

Super Mum

ปกติค่ะ จะพุ่งมากๆ ไตรมาสสามค่ะ

ของเรา 4เดือนใหญ่เว่อร์ค่ะ 555

Post reply image

ปกติจ้า ท้องจะออก5-6เดือนค่า

VIP Member

บ้านนี้กว่าจะออก 5 เดือนค่ะ

Super Mum

ท้องออก 5-6 เดือนเลยค่ะ