19 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้ท้อง 3 ค่ะ มาแบบงงๆเหมือนกัน ไม่มีอาการแพ้ใดๆ ช่วงแรกกินอร่อยมาก กินไม่รู้อิ่ม ตอนนี้ลูกคนที่ 2 ก็ 7 ขวบแล้วคิดไว้ว่าจะมีแค่ 2 คนพอ ไม่ได้ทำหมันแต่กินยาคุมทุกวันไม่เคยขาด สงสัยเค้าอยากจะมาอยู่ด้วย คลอดคนนี้แล้วคิดว่าจะทำหมันเลยค่ะ (ท้อง 3 นี้ก็แอบหวังเหมือนกันค่ะว่าจะได้ลูกสาวเพราะว่าได้ลูกชาย 2 คนแล้วค่ะ)

ยินดีด้วยจ้าแม่ บ้านนี้แอบหวังอยากได้ลูกชาย เพราะมีสองสาวแล้ว

ตอนนี้บ้านนี้ท้อง3แบบงงเหมือนกันคะแมาเพราะคนสองเพิ่งได้10เดืนเองคะมารุ้ก้อท้องได้4เดือนแล้วคะตอนนี้6เดือนแล้วคะยังงงๆอยุ่เลย55ไม่แพ้เลยคะปกติทุกอย่างประจำเดือนก้อมามังไม่มามังคะเหนื่อยสุดๆตอนนี้

เลี้ยงที่เดียวเลยคะแม่แล้วก้อปิดอุ่คะคนนี้55ไม่ไหวแล้วคะสามบ่าวแล้ว

บ้านนี้ก็ท้อง3ค่ะยังให้นมน้องอยู่เลยน้องเพิ่ง2ขวบ5เดือนเองค่ะประจำเดือนเดือนที่แล้วก็มาคนแก่ทักท้องไหมเราบอกป่าวอีกวันซื้อมาตรวจท้องค่า

ท้องแบบงงๆเหมือนกันคะยาคุมก้อกินผลิตภัณลดน้ำหนักก้อกินยาไมเกรนอีกประจำเดือนมาสีแปลกๆมาวันเดียวเลยลองตรวจท้องเฉยเลย

ยินดีด้วยนะคะ

บ้านนี้ท้อง 3 ก็มาแบบงงๆค่ะเพราะยังให้นมลูกคนที่ 2 อยู่เลยค่ะคนที่ 2 ได้ 1 ขวบ 5 เดือนแต่ตอนนี้ท้องคนที่ 3 ?ได้ 6 เดือนแล้วค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะให้นมเต้าล้วนมำให้ ปจดไม่มา ท้องตอนคนแรก 1.4ปี ตอนนี้ท้อง2ได้18wแล้ว?

ยินดีด้วยจ้าแม่ เลี้ยงวนไปค่ะ

ไม่มีประจำเดือนก็ท้องได้ค่ะ หมอให้ทานยาคุมตั้งแต่ ตรวจหลังคลอดเลย

ขอบคุณนะคะ

ของเค้า คนที่สองกินนม ได้6เดือน ท้องสามมาเฉย แต่แท้งไปแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ท้อง3เหมือนกันค่ะแม่มาแบบงงๆคนที่2พึ่งจะ2ขวบค่ะ

ค่ะแม่

ยินดีด้วยค่ะ เลี้ยงต่อเลย เหนื่อยที่เดียวนะแม่